♛ the 1st DuBu VN Fansite ♛


 
Trang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
quà tặng âm nhạc

Gallery ChoiNgười yêu cầu: Gallery Y1pGrsYCxdhu4BohaMHY9kr7HbAQg4WGneYYIZQMbUKNDNhg3AOas5qmHYSstk29_CDcFcH5VI1_Qwsunshine_shinee96

Gallery ChoiNgười nhận: Toàn bộ mem trong 4rum

Gallery ChoiCa khúc: Last gift-SHINee ♥♥♥

Gallery ChoiVới lời nhắn:Chúc mọi người nghe nhạc zui zẻ.......





 Thông báo & Chú ý  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờiGallery Empty 9lona937on Sun Nov 14, 2010 11:07 pm
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờiGallery Empty 0lona722on Fri Jul 30, 2010 9:15 pm
lona Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0lona509on Tue Jul 27, 2010 3:32 pm
lona Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 3Mr.Ljck310on Fri Aug 13, 2010 10:34 pm
Mr.Ljck Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờiGallery Empty 0Mr.Ljck207on Thu Jul 29, 2010 4:52 pm
Emi Xem bài viết sau cùng
 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mớiGallery Empty 9dubu_leader434on Tue Apr 26, 2011 11:32 pm
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 5rubylin_1405674on Sun Jan 30, 2011 2:04 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 30nkey_hihi429on Wed Jan 26, 2011 9:39 pm
Onew_forever Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 11559on Mon Jan 10, 2011 9:56 pm
Pinkrabbit Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0rubylin_1405341on Sat Dec 25, 2010 10:56 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0rubylin_1405253on Sat Dec 25, 2010 1:27 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0rubylin_1405275on Fri Dec 24, 2010 10:47 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0rubylin_1405197on Thu Dec 23, 2010 11:26 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1kundubu350on Wed Dec 15, 2010 12:04 am
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader248on Wed Dec 01, 2010 11:37 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1dubu_leader364on Fri Nov 19, 2010 1:31 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 5dubu_leader363on Thu Nov 18, 2010 8:37 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2MiuOn363on Sat Nov 13, 2010 10:08 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2MiuOn243on Tue Nov 09, 2010 9:14 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0MiuOn383on Tue Nov 09, 2010 4:58 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0MiuOn310on Tue Nov 09, 2010 1:07 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1rubylin_1405367on Mon Nov 01, 2010 4:09 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1rubylin_1405357on Thu Oct 28, 2010 11:15 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2dubu_leader186on Tue Oct 26, 2010 9:20 am
lona Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2dubu_leader212on Fri Oct 22, 2010 8:59 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona369on Fri Oct 22, 2010 8:54 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona211on Fri Oct 22, 2010 10:04 am
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader192on Sun Oct 10, 2010 5:43 pm
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1shawol312on Sat Oct 09, 2010 12:17 am
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader378on Thu Oct 07, 2010 9:37 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0shawol2703on Tue Oct 05, 2010 8:22 pm
shawol Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1shawol371on Mon Oct 04, 2010 1:41 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader206on Wed Sep 29, 2010 7:06 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0lona353on Tue Sep 28, 2010 5:29 pm
lona Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader299on Sat Sep 25, 2010 7:09 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1shawol322on Tue Sep 21, 2010 4:44 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 12shawol385on Fri Sep 17, 2010 10:43 pm
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 3lona296on Fri Sep 17, 2010 1:39 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2lona320on Tue Sep 14, 2010 8:01 am
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2dubu_leader245on Mon Sep 13, 2010 8:38 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1dubu_leader196on Mon Sep 13, 2010 8:29 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona335on Mon Sep 13, 2010 8:12 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 4shawol325on Sat Sep 11, 2010 5:08 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1dubu_leader212on Sat Sep 11, 2010 12:59 pm
shawol Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader184on Sat Sep 11, 2010 7:41 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0shawol195on Fri Sep 10, 2010 9:42 pm
shawol Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona189on Sun Sep 05, 2010 9:06 pm
luv_jinki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona213on Sun Sep 05, 2010 4:14 pm
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2dubu_leader352on Sat Sep 04, 2010 10:40 pm
luv_jinki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona349on Sat Sep 04, 2010 11:09 am
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2lona304on Wed Sep 01, 2010 8:45 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1Ka4283on Wed Sep 01, 2010 4:14 pm
luv_jinki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 4shawol384on Tue Aug 31, 2010 4:02 pm
pypùm0612 Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : 1, 2, 3  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Super moderator
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý
.Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất