♛ the 1st DuBu VN Fansite ♛


 
Trang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
quà tặng âm nhạc

Gallery ChoiNgười yêu cầu: Gallery Y1pGrsYCxdhu4BohaMHY9kr7HbAQg4WGneYYIZQMbUKNDNhg3AOas5qmHYSstk29_CDcFcH5VI1_Qwsunshine_shinee96

Gallery ChoiNgười nhận: Toàn bộ mem trong 4rum

Gallery ChoiCa khúc: Last gift-SHINee ♥♥♥

Gallery ChoiVới lời nhắn:Chúc mọi người nghe nhạc zui zẻ.......





 Thông báo & Chú ý  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờiGallery Empty 9lona927on Sun Nov 14, 2010 11:07 pm
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờiGallery Empty 0lona717on Fri Jul 30, 2010 9:15 pm
lona Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0lona504on Tue Jul 27, 2010 3:32 pm
lona Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 3Mr.Ljck307on Fri Aug 13, 2010 10:34 pm
Mr.Ljck Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờiGallery Empty 0Mr.Ljck203on Thu Jul 29, 2010 4:52 pm
Emi Xem bài viết sau cùng
 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mớiGallery Empty 9dubu_leader427on Tue Apr 26, 2011 11:32 pm
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 5rubylin_1405666on Sun Jan 30, 2011 2:04 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 30nkey_hihi422on Wed Jan 26, 2011 9:39 pm
Onew_forever Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 11554on Mon Jan 10, 2011 9:56 pm
Pinkrabbit Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0rubylin_1405336on Sat Dec 25, 2010 10:56 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0rubylin_1405249on Sat Dec 25, 2010 1:27 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0rubylin_1405268on Fri Dec 24, 2010 10:47 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0rubylin_1405192on Thu Dec 23, 2010 11:26 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1kundubu346on Wed Dec 15, 2010 12:04 am
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader244on Wed Dec 01, 2010 11:37 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1dubu_leader361on Fri Nov 19, 2010 1:31 pm
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 5dubu_leader360on Thu Nov 18, 2010 8:37 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2MiuOn360on Sat Nov 13, 2010 10:08 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2MiuOn238on Tue Nov 09, 2010 9:14 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0MiuOn380on Tue Nov 09, 2010 4:58 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0MiuOn306on Tue Nov 09, 2010 1:07 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1rubylin_1405364on Mon Nov 01, 2010 4:09 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1rubylin_1405352on Thu Oct 28, 2010 11:15 pm
MiuOn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2dubu_leader183on Tue Oct 26, 2010 9:20 am
lona Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2dubu_leader206on Fri Oct 22, 2010 8:59 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona365on Fri Oct 22, 2010 8:54 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona207on Fri Oct 22, 2010 10:04 am
rubylin_1405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader189on Sun Oct 10, 2010 5:43 pm
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1shawol308on Sat Oct 09, 2010 12:17 am
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader374on Thu Oct 07, 2010 9:37 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0shawol2695on Tue Oct 05, 2010 8:22 pm
shawol Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1shawol369on Mon Oct 04, 2010 1:41 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader200on Wed Sep 29, 2010 7:06 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0lona347on Tue Sep 28, 2010 5:29 pm
lona Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader295on Sat Sep 25, 2010 7:09 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1shawol319on Tue Sep 21, 2010 4:44 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 12shawol380on Fri Sep 17, 2010 10:43 pm
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 3lona289on Fri Sep 17, 2010 1:39 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2lona314on Tue Sep 14, 2010 8:01 am
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2dubu_leader242on Mon Sep 13, 2010 8:38 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1dubu_leader192on Mon Sep 13, 2010 8:29 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona332on Mon Sep 13, 2010 8:12 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 4shawol320on Sat Sep 11, 2010 5:08 pm
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1dubu_leader208on Sat Sep 11, 2010 12:59 pm
shawol Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0dubu_leader180on Sat Sep 11, 2010 7:41 am
dubu_leader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 0shawol190on Fri Sep 10, 2010 9:42 pm
shawol Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona186on Sun Sep 05, 2010 9:06 pm
luv_jinki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona207on Sun Sep 05, 2010 4:14 pm
♥Dưa♥ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2dubu_leader349on Sat Sep 04, 2010 10:40 pm
luv_jinki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1lona344on Sat Sep 04, 2010 11:09 am
Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 2lona300on Wed Sep 01, 2010 8:45 pm
tieuthuthoxanh_9x Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 1Ka4278on Wed Sep 01, 2010 4:14 pm
luv_jinki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớiGallery Empty 4shawol381on Tue Aug 31, 2010 4:02 pm
pypùm0612 Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : 1, 2, 3  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Super moderator
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý
.Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất